Chào tất cả mọi người!

chào các bạn! mình tham gia diễn đàn mục đích giao lưu học hỏi tìm hiểu thêm kiến thức hóa học nói thật là mặc dù đang ôn thi đại học nhưng mình mù tịt về hóa học mong các bạn ở diễn đàn giúp đở mình nhé…mình cảm ơn trước thông tin về mình: tên Hải Dương năm sinh 1991 đang ôn thi ở sài gòn<ngày nào đi học cũng kẹt xe hix…> sdt:01233108050 1 lần nữa mong các bạn ở diễn đàn giúp mình nhé… mỗi ngày lần tham gia diễn đàn mình sẽ post 1 bài tập mà mình đã học …mong các bạn giúp mình…mấy thầy cô giải ra mình không hiểu rõ lắm… …

mình cũng là mem mới nè Mong các anh/chị/em/bạn giúp đỡ mình giải hóa

Các chị mem mới à. Mỗi ngày post 1 bài tập, nhỡ khó quá không làm được thì sao? Hi hi đùa thôi, mọi người sẽ giúp đõ cả thôi mà! Sao chị có cái nick hoành tráng zậy. 4

cho mình làm quen nha liên hẹ qua yh nha anh_xtanh_vista_3339yahoo.com:012: thank

chào pà kon:24h_057:! t là thành viên mớ còn bỡ ngỡ! mong pà kon chỉ giáo!

chào tất cả mọi người !!! em là thành viên mới ; kiến thức về hóa của em cũng ko nhìu lắm; mong mọi người giúp đỡ thêm nhìu

Chào! Biệt danh mình Thandieu2 Mình là GV THCS Mình ở Hà Nam Hân hạnh làm quen Mình hay tham gia http://diendankienthuc.net đó là sân chơi chung của các bạn yêu thích khám phá tri thức.

chào tất cả mọi người ! mình mới tham gia diễn đàn có gì xin mọi người giúp đỡ mình nhiệt tình naz! hóa là môn mình iu thích nhất trong mấy môn toán, lí, hoá, sinh! mọi người có kinh nghiệm hay bài tập hay thì chia sẻ cho mình với naz! thanks mọi người nhìu!!!:2one:

mình cũng mới vào …add làm quen nhá

uk mình kết bạn naz! rất vui khi được làm quen với bạn:24h_052:

Chào các bạn! mình là một người yêu thích hóa học.Mình tham gia diễn đàn này với mục dích tìm hiểu và bổ sung kiến thức về hóa học.Mong các bạn giúp đỡ mình nhiều hơn để cùng nhau tiến bộ!Cám ơn!

em chào các anh, chị, cô dì, chú, bác…Em mới tham gia nên nhờ các anh chị giúp đỡ để kiến thức của em ngày càng hoàn thiện hơn.:014:

mình là thành viên mới tham gia rất mong được sự giúp đỡ của mọi người mình thank trước nha :24h_092::24h_092::24h_092::24h_092::24h_092::24h_092::24h_092::24h_092:

Xin chào mọi người ! Tớ là Dương Quang Tuấn .Hiện đang học Trường chuyên Nguyễn Tất Thành ,TP Yên Bái Tính tình Tớ thỳ : bồng bột ,nóng vội, nhiều lúc sôi nổi thái quá Rất vui được làm quen với mọi người . Nick yahoo của mình là :Raviel.LordOfPhantasms@yahoo.com.vn

làm wen vơi :D:24h_048::24h_048::24h_048:

mitsubishi air conditioning compressor seat ibiza cars

chào cácc bạn… mình là new mem cua Site này mình tên Tuấn sv năm 1 cua KHTN khoa hóa học kì 1 vừa rồi mình mắc nhiều việc quá nên học không được tốt vì vậy mình muốn hõi về những môn học của học kì 2 (năm 1 ) để tết về mình có thể học trước và chuẩn bị tốt hơn ai biết relay lai trên dd dùm mình với hoặc nt qua yahoo kid_vip_start@yahoo.com hoặc sms qua đt dùm mình với ^^ 01665 826 7912 xin hậu tạ nhiều cảm ơn các bạn đã đọc Thânk all

Mình mới tham gia diễn đan, mong mọi ngừi giúp!

Học kỳ này mình mới học HPT định lượng gồm 1 số pp như pp thể tích, pp khối lượng, pp chuẩn dộ axit - bazo, kết tủa, sac ký… Buộc phải làm 1 đề tài phân tích hàm lượng 1 chất cụ thể bằng các pp được học ( chưa học but bắt ngâm cứu và làm). Mình muốn phân tích hàm lượng Fe trong rau muống ( vd: 1kg rau muống say lấy nước chứa bao nhiu Fe) hoặc hàm lượng Ca trong sữa tươi Vinamilk… Nhưng mình còn khá bỡ ngỡ về tiến trình và do dự không biết sử dụng phương pháp nào để có thể phân tích được kết wả chính xác! Mong mọi ngừi góp ý và nếu có tài liệu về những vấn đề liên wan thì cho mình xin, mình cảm ơn rất rất rất nhìu! ^^ Mong mọi ngừi vui, học và làm việc tốt!

My email: pnduyenanh@yahoo.com

Cám ơn mọi ngừi lần nữa.

222 everybody! Mình tên Hoàng. Sinh viên năm nhứt trường ktqd. Là sinh viên ktế nhưng mình rất yêu thích môn hóa. Rất vui được làm quen với mọi người

Mình là N.C.T trường Dương Quảng Hàm Văn Giang .Hưng Yên Làm quen vơi mình nhé SN 1994 Nick karcula@yahoo.com

em rất ngại khj hỏi thầy cô về bài tập khó.Mỗi khj đjnh lên hỏi thj chả bjt làm sao chân tay cứ run bần bật hok hỏi được.Các anh các chj cóa biện pháp nào gjup em với:24h_048: