Chào tất cả mọi người!

Chào bạn Vinh.mình tên Tùng đang học năm 2 trường KHTN TPHCM cung quê An giang với bạn nè,nếu có gì mình với bạn trao đổi kinh nghiệm nhe.

Fleming ,Chào bạn .tôi cũng là một học sinh lớp 8 .tôi tham gia diễn đàn này được mottj năm rồi .Kiến thức hòa của tôi cũng như bạn vậy lớp 8 lớp 9 và lớp 10.Rấtmong được làm quen với bạn .Chúc diễn đàn phát triển ,rất mong được các thầy cô anh chị trên diễn đàn giúp đỡ

xin chào các anh các chị, các cô, các bác và các bạn!!! em là thành viên mới tham gia vào 4room này thui nên cũng chưa có bạn. Rất mong được sự giúp đỡ của mọi người! hihi còn đây là sơ yếu lí lịch nè tên thật PHẠM THI LỆ DUNG biệt hiệu :mặt trời bé con, con lât đật (vì rất dễ té dù đi trong nhà) ngày sinh : 22/2/1992 sở thích: nghe nhạc thiếu nhi, xem phim hoạt hình,mút kẹo khi bùn và chatting môn học thix nhất: hóa, văn môn học ghét nhất: thể dục -hic hic- dù rất cô gắng nhưng không qua nổi sáu phẩy ước mơ: một ngày nào đó được bước chân lên bục giảng, thix nhất khi có một lũ học trò vây quanh, thix được mọi người wan tâm nỗi sợ lớn nhất có lẽ là cô đơn, sợ bị lãng quên và sợ phải một mình là người hay cười và thix cười cho dù trong bất cứ hoàn cảnh nào( kể cả khi trong lòng đang rỉ máu), đôi khi tính hơi con nit, hay giận hơn nhưng không bao giờ giận giai, chỉ cần một cây kẹo mút là có thể wên hết mọi bùn phiền và típ tục làm việc, học tập mong mún có càng nhìu bạn càng tốt để có thể tán gẫu, học hỏi và vui chơi khi phải ở một mình châm ngôn sống :if you smile with the life,it will smile with you nick chat:warm_iceberg_ld@yahoo.com ai có nhu cầu liên lạc thì cứ nhắn wa địa chỉ trên nhé thêm bạn thêm vui, càng nhìu càng tốt- hihi

Chào mọi người Mình cũng là thành viên mới toanh của diễn đàn, rất hân hạnh được làm quen…

mjnh la Lê Việt Tiến lớp 12 (năm nay lên 12 **):doctor (ở VP , mjnh rất yêu thick môn hóa học , hi vọng đc làm quen với mọi người và chia sẻ kinh nghiệm .^^:doctor (

ak wen, nick Yh cua mjnh la :khongyeukhichuadu17 mail: inmyheart.loveyou@yahoo.com.vn

hihi em nói giỡn thui! em tên là nguyễn thị phương thùy học lớp 11a4 trường THPT nguyễn huệ điểm trung bình môn hóa của em chỉ có 9.1 thui nên em rất mong anh, chị, cô, chú, bác giúp đỡ. em rất muốn đậu vào ngành hóa dầu của trường đại học Bách Khoa. ai đã có kinh nghiệm thị vào trường này thì có thể chỉ giúp cho em khong ạ?! và em rất muốn có thêm kiếm thức về hóa học cho nên ai có gì mới về hóa thì hãy xhia sẽ với em nha! hình thi để lần sau em sẽ gửi lên.mail của em nè: buudientinhyeu27@gmail.com ai co gì mới haycos gì không đồng ý với em thi hãy gửi mail cho em nha :24h_111: :dongtopic

Bluemonster: Chẳng biết cậu giỡn thế nào, nhưng tớ hơi mất time dọn dẹp rác. Xem thêm mấy bài đầu topic lấy template nhé: http://chemvn.net/chemvn/showthread.php?p=4524#post4524

Em là thành viên mới.Có kiến thức hóa còn kém.mong anh chị giúp đỡ hơn.

Sao mih anh chị ai cũng học jỏi thía nhỉ, hix e năm nay lên 12 hok bit mai mốt sao nữa, e cũng là thnàh viên mới thui, lên tìm mih tranh web hóa mong học hỏi dc j hay hay tí. e kg có thnàh tích j cao như mih vị ở đây hết nhưng cũng kg đén nỗi nào đâu. mong dc làm wen vs tất cả mọi người để học hỏi thêm. Tên thật: Nguyển Bảo Ngọc Sinh năm: 1992 Hiện là học sinh trường thpt Lê QUý Đôn: Đây là nick của e penhox_ngoc và email penhox_ngoc@yahoo.com MONG MỌI NGƯỜI TẬN TÌNH CHỈ BẢO CHO E NHỎ THƠ DẠI NHÁ:24h_088:

Chúc mừng bạn đã tham gia diễn đàn, diễn đàn này chắc chắn sẽ giúp bạn có những kiến thức bổ ích.

:24h_048::24h_048::24h_048:

Chào tất cả mọi người. Em sắp là sinh viên mới của Khoa Hóa ĐHQGHN, rất mong mọi người chỉ bảo! Em đang rất cần mẫu “Bản khai xin dự tuyển” vào lớp cử nhân tài năng của Khoa Hóa mà không tìm thấy. Nếu ai có cho em xin đường link hoặc gửi qua diẽn đàn. Em rất cảm ơn ạ!

Chào các bạn! Mình tên Hạ (super man nha!) là học sinh phổ thông Trường Cần Đăng (ở AN Giang) Mình rất yêu môn Hóa, mong các bạn giúp đỡ thêm!:24h_052:

Mình cũng chân ướt chân ráo đến thôi. Hy vọng các bạn liên lạc và giúp đỡ.

thấy mọi người nhiệt tình ghê…ai cũng giời thiệu kĩ càng về bản thân…Vì thế cho nên em là thành viên của diễn đàn nên em cũng nên giời thiệu đôi nét về bản thân mọi người nhỉ…:chui ( Tên thật : nguyễn thị thanh tâm Nơi sộng hiện nay: Tp hà tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh Học sinh lớp 10Hóa trường THPT chuyên hà Tĩnh Sở thích: cĩng giống như mọi người thui nhưng mà em cò chút đặc biệt là…Tuy là con gái nhung em rất rất thích xem bóng đá…CLB em hâm mộ nhất là MU_ no 1…Và cầu thủ thích nhất là Way Rooney… Yahoo: hoathuytinh_080919 Thành tích thì ko có gì to tát so với mấy anh chj trong 4rum nên ko đề cập đến nha…^^ Thế thui …em chỉ đơn giản như bao người khác thui…ko có gì đặc biệtc ho lắm…em mong dc kết bạn nhiều…:24h_124:

Welcome Thanh Tâm!

mình lỡ đăng kí rồi mới biết các bạn đều ở HCM cả. Thôi tự giới thiệu chút it vây:

• tên Võ Thị Xuân Hoài Lớp 12A1 THPT Nam đàn I Mình cũng thik hoá lắm nhưng học ko siêu được như mấy anh chị thôi Mình mong được sự giúp đỡ của mọi người yahoo: tiieulongha_1507 mong ước của mình là thành 1 nữ công an xuất sắc

helu tất cả mọi người! Em là mem mí of 4rum, em vào đây hy vọng có thể cùng mọi ng trao đổi về kiến thức hòa học ( hi em rất rất và rất thích môn Hóa)! Và cũng mong đc các anh chị ở 4rum giúp đỡ vì hiện giờ em đang gặp nhiều rắc rối! Em là Tiêu Tiêu, em đang học lớp 10H2 trường THPT chuyên Huỳnh Mẫn Đạt, em ở Kiên Giang hok biết có anh chị nào học ở đây hok? Cho em làm quen với 4rum nha! ^^

cho em hởi í ai là mod dị cho em làm quen với!!!:24h_048:

hello mọi người! Mình chỉ vừa mới biết đến 4r này thôi! Mình cũng rất thích hóa học nhưng thú thật là chưa được giỏi lắm về môn này! Rất mong được mọi người giúp đỡ!:slight_smile: Xin tự giới thiệu mình tên là Hoàng Vy, hiện đang học lớp 12T1 trường THPT Nguyễn Duy Hiệu, Điện Bàn, Quảng Nam…:tutin ( Y!M prettystar0801@yahoo.com Rất vui khi được làm quen với mọi người! :smiley:

em mới vào lớp 10 hà! có nhiều vấn đề về chương liên kết lắm! xin chỉ giáo giúp em nha! mong mọi người giúp đỡ cho po

lớp 10 thì vào đây làm wen luôn đi bạn ^^!: http://chemvn.net/chemvn/showthread.php?t=9521