Chào tất cả mọi người!

xin chào các anh các chị, các cô, các bác và các bạn!!! em là thành viên mới tham gia vào 4room này thui nên cũng chưa có bạn. Rất mong được sự giúp đỡ của mọi người! hihi còn đây là sơ yếu lí lịch nè tên thật PHẠM THI LỆ DUNG biệt hiệu :mặt trời bé con, con lât đật (vì rất dễ té dù đi trong nhà) ngày sinh : 22/2/1992 sở thích: nghe nhạc thiếu nhi, xem phim hoạt hình,mút kẹo khi bùn và chatting môn học thix nhất: hóa, văn môn học ghét nhất: thể dục -hic hic- dù rất cô gắng nhưng không qua nổi sáu phẩy ước mơ: một ngày nào đó được bước chân lên bục giảng, thix nhất khi có một lũ học trò vây quanh, thix được mọi người wan tâm nỗi sợ lớn nhất có lẽ là cô đơn, sợ bị lãng quên và sợ phải một mình là người hay cười và thix cười cho dù trong bất cứ hoàn cảnh nào( kể cả khi trong lòng đang rỉ máu), đôi khi tính hơi con nit, hay giận hơn nhưng không bao giờ giận giai, chỉ cần một cây kẹo mút là có thể wên hết mọi bùn phiền và típ tục làm việc, học tập mong mún có càng nhìu bạn càng tốt để có thể tán gẫu, học hỏi và vui chơi khi phải ở một mình châm ngôn sống :if you smile with the life,it will smile with you nick chat:warm_iceberg_ld@yahoo.com ai có nhu cầu liên lạc thì cứ nhắn wa địa chỉ trên nhé thêm bạn thêm vui, càng nhìu càng tốt- hihi