xinbaibao

các anh có thể tìm gíup em bài báo sau được ko? Chem. Res. Toxicol., 17 (1), 55 -62, 2004. 10.1021/tx034132s S0893-228x(03)04132-8 cảm ơn gởi qua địa chỉ sau xuancuongkhtn@yahoo.com

Oái, nghiên cứu độc tính ghê thế. Cái này hay à nha. Try your best !

PS. Anh em ai lấy bài báo giúp thì post lên diễn đàn luôn, đừng gởi vô mail, để người khác biết, khỏi mất công gởi lại nhé.

Hi ông aqhl, ông có thể hướng dẫn cụ thể cách tìm bài này cho mọi người được không, tui cũng có tìm bài này nhưng không tìm ra. Mọi người có thể tìm giúp một người bạn của mình các bài này không (1) West, W. Proceedings of the Vogel Centennial Symposium. Photogr. Sci. Eng. 1974, 18, 35. Tsubomura, H.; Matsumura, M.; Noyamura, Y.; Amamyiya, T. Dyesensitized Zinc oxide/aqueous electrolyte/platinum Photocell. Nature 1976, 261, 402. (7) Duonghong, D.; Serpone, N.; Gra¨ tzel, M. 114. Integrated Systems for Water Cleavage by Visible Light; Sensitization of TiO2 Particles by Surface Derivatization with Ruthenium Complexes. Helv. Chim. Acta 1984, 67, 1012-1018. (3) Namba, S.; Hishiki, Y. Color Sensitization of Zinc Oxide with Cyanine Dyes. J. Phys. Chem. 1965, 69, 774. Finnie, K. S.; Bartlett, J. R.; Woolfrey, J. L. Vibrational Spectroscopic Study of the Coordination of (2,2¢-Bipyridyl-4,4¢-dicarboxylic acid)ruthenium (II) Complexes to the Surface of Nanocrystalline Titania. Langmuir 1998, 14, 2744.

–Hagfeldt, A.; Gra¨ tzel, M. Light-Induced Redox Reactions in Nanocrystalline Systems. Chem. Rev. 1995, 95, 49-68. (32) Ferrere, S.; Gregg, B. A. Photosensitization of TiO2 by [FeII(2,2¢- bipyridine-4,4¢-dicarboxylic acid)2(CN)2]: Band Selective Electron Injection from Ultra-Short-Lived Excited States. J. Am Chem. Soc. 1998, 120, 843. Mấy bài này cũng trong phần solar cell với semi conductor đó

To aqhl: reply là… chúc mừng ông hái thêm 1 sao nữa

Mấy bài này ông vô http://pubs.acs.org/about.html là lấy được thôi (tự vì IP trường ông vào là nó hiểu liền, khỏi cần account). Còn mấy bài trên thì bó tay, cũ quá nên ít trường mua lắm (mấy trường bên North America access được, thường thì các trường chỉ mua từ 1995 cho tiết kiệm). Ông cố gắng vào library photo đi…hehe…

thanks aqhl Bạn tui cũng thành viên của chemvn nhưng lại PM cho tui hỏi tìm tài liệu, nên cũng như aqhl, tui post lên đây luôn