Xin thông tin về cuốn sách

Em đang cần các thông tin sau của cuốn sách: quan hệ cấu trúc tác dụng, hoạt tính ( không biết tên này chính xác chưa nữa) - của tác giả Đặng Văn Giáp (Bìa màu xanh thì phải).

• Tên sách; ?
  • Tên tác giả: ?
  • Nhà xuất bản:?
  • Năm xuất bản: ?
  • Nơi xuất bản: ?

Thư viện trường em không có, nên rất mong được sự giúp đỡ của mọi người, em cảm ơn rất nhiều ạ.

mod: mô tả cẩn thận hơn đi bạn, ngay cả những lời giới thiệu chung chung mà bạn cũng gập lỗi chính tả nữa thì chắt mình đoán là bạn không thật sự cần quyển sách đó đâu hén. ít ra cũng phải nói nó thuộc lĩnh vực nào chứ, có phải là thầy Giáp bên đại học y dược không nhỉ ?

Thầy giáo yêu cầu quyển này làm tài liệu tham khảo trong luận văn, mà em tìm thì không có, chỉ muốn xin thông tin cuốn sách thôi ạ. Thầy nói đây là 1 quyển quan trọng phải có. Chứ không phải em muốn xin sách đâu. Thực ra em có nhờ tìm các thông tin của nó mà không được nên mới mạo muội nhờ mọi người giúp. Ai có cuốn này thì bớt chút thời gian cho em mấy cái thông tin về nó nhé! Cám ơn sự góp ý của Mod.

Chắc là cuốn: Liên quan cấu trúc, tác dụng & Thiết kế phân tử bằng máy tính của tác giả Đặng Văn Giáp, NXBGD năm 1997. Bạn có thể mượn các bạn bên khoa dược hoặc lên thư viện tổng hợp mượn về photo.