Ưu đãi zerocode

Xin chào toàn thể BQT, Diễn đàn ta từ lúc hoạt động public đến giờ nhận được sự giúp đỡ rất nhiều từ technical admin - zerocode. Anh không phải là chemist, nên đương nhiên diễn đàn không cho anh được chút lợi gì khi phát triển.

Thế nên, thay mặt BQT, em muốn dành cho anh zerocode một số ưu đãi. Đó là có thể post logo, quảng cáo về trang web (IT, kinh doanh xe đạp) của anh trên ChemVN.

Mong ý kiến này nhận được sự ủng hộ của các thành viên trong BQT.

Trân trọng. Admin.

@Ai đồng ý xin thanks em cái. :nhau (

Cám ơn các bạn đã ưu đãi mình như thế, mình xin làm những gì có thể để giúp đở anh em thuận tiện hơn trong việc trao đổi kiến thức với nhau.

Mình có ý nhỏ là Admin và Zerocode nghiên cứu coi thử xem có thể đặt banner của DNV bên hông trái, phải hay ở vị trí khác được không. Đặt mix logo của DNV với các forum học thuật như VatlyVN SinhocVN… cũng không nên lắm. Các member mới vào sẽ thắc mắc.

Cám ơn ý kiến của bạn, mình đã chỉnh lại cho logo của doanh nghiệp nằm bên trái diễn đàn.

Hi, Tigerchem có ý này, mỗi logo chạy ta cho 1 dòng chữ, chẳng hạn bên Sinh hay Lý thì ghi là diễn đàn bạn, còn DNC thì ghi là Admin kĩ thuật, như vậy thì ai nhìn cũng hiểu, và thứ tự là chemvn, DNV, Lý, Sinh. Như vậy là rõ ràng! Nếu được anh Zerocode có thể đăng 1 bảng báo giá update thường xuyên ở mục doanh nghiệp hoặc phần giao lưu kết bạn. Nhu cầu xe đạp em nghĩ cũng cần thiết cho SV. Thân!

Dòng chữ ghi ở đâu??? Thông thường mình thấy chỉ cần cho logo chạy là ok, không cần phải chú thích thêm chữ nghĩa gì nữa. Và nếu logo làm tốt, mọi người nhìn vào sẽ biết logo ấy “ám chỉ” gì? Hữu ích như thế nào? để click vào.

Mình thấy ý tưởng để logo học thuật vào giữa trang là hợp lí, vì thể hiện được sự quan tâm của ChemVN tới các Diễn Đàn học thuật bạn.

Còn các logo quảng cáo từ nay ta sẽ tận dụng ở hai lề trái và phải. Trừ anh zerocode, các logo quảng cáo hi vọng ChemVN sẽ liên kết được với các công ty hoạt động trong lĩnh vực Khoa Học (Hóa chất, Sinh học, Vật Lý, …) trong tương lai.

Thân.