Tại sao ko có phần dành cho tân sinh viên???

Theo em ngoài các mục hóa lý , hóa phân tích hay hóa vô cơ thì cần phải có phần đề mục hóa đại cương , hóa vô cơ hay hữu cơ đại cương. Em muốn bàn luận một chút về các vấn đề mới học nhưng chẳng biết ghi ở đâu , với lại em cũng muốn biết tân sinh viên khoa hóa nên hoạt động ở đâu???

Những phần mà em học tất cả đều nằm trong vô cơ ,hóa lý,hóa hữu cơ hết đấy.Đại cương 1 chủ yếu dùng trong vô cơ,đại cương 2 là những kiến thức cơ bản về hóa lí.Có thể box trong hóa vô cơ,hóa lí

Mình nghĩ Mục hóa đại cương nên đưa thành chủ đề riêng

hix, các bạn cứ làm như muốn viết hay thảo luận một topic nhỏ nào cũng phải có một box mang tên topic ấy mới được hay sao í !!! phải linh động thôi ! Hoá đại cương cũng chỉ là hoá vô cơ, hay hữu cơ, hoá lý … thôi !!! Mình đang đợi key435, người khơi mào topic này nên ra câu hỏi cần thảo luận đây ! hix, mới thi xong thì bị hư laptop, đang có mấy bài cần post nhưng chưa post được ! anh em đợi nhé ! :danhmay (

Thật sự xin lỗi vì sau một thời gian mới lên !!! À thật ra thì lúc đó em muốn hỏi về hóa vô cơ để thảo luận nhưng thấy kỳ kỳ , cuối cùng thì em cũng hỏi…cô.!!! Anh nói cũng đúng , lẽ ra cũng ko cần , nhưng khi lên diễn đàn em chẳng biết vô đây đọc hết. Có lẽ vì tân sinh viên ko năng động trong vấn đề "tạo các chủ đề để thảo luận "