Sách ôn thi Quốc gia

Em muốn thi Quốc Gia môn Hóa mà hiện tại em có ít quyển sách bài tập quá . Các bác có thể kể cho em những quyển sách bài tập hay để luyện thi Quốc Gia không ạ ? ( Cả vô cơ lẫn hữu cơ) ý ạ :slight_smile:

1/bài tập hóa cơ sở-Đặng Trần Phách(hơi khó kiếm,nhưng mình có 2 cuốn) 2/bài tập hóa học hữu cơ -Ngô Thị Thuận 3/hóa học -năm thứ nhất và 2 (PTSI và MPSI)-cuốn này của Pháp 4/hóa học phân tích-tập 1 ,phần bài tập-Nguyễn tinh dung,Đào thị phương diệp 5/bài tập hóa hoc đại cương

Bổ sung vài cuốn kinh điển: 1> Hóa vô cơ-Hoàng Nhâm hoặc Lê Mậu Quyền 2> Hóa đại cương- Lâm Ngọc Thiềm 3> Một số vấn đề chọn lọc 3 tập 4> Tuyển tập olympic các năm… (còn nhiều nữa, kiếm chừng này cũng mệt rồi)^^

hahaha các bé có nhu cầu đề thi icho không anh share lun cho này :smiley: cần thì gửi yêu cầu vào gmail: shinichiboirac@gmail.com à, mà đề thi icho toàn english thoai đóa kekekeke

banoi, ban co de lai ko, minh mun co quyen sach giong ban ma tim mai ko thay

Anh có đề vòng 2 quốc gia không? Share cho em đi, nhớ nhanh nha anh, 11\3 là em thi quốc gia rùi, mà tiện thể bác nào có thì share cho em lun đi, em cảm ơn nhiều, mà anh em nào có đề vòng 2 từ 2005 trở về trước, nếu bạn nào có đầy đủ thì càng tốt, share hết lun nha !!!:vanxin(:vanxin(:vanxin(

Bài tập chuẩn bị cho Olympic Hoá học 2010 tại Nhật Bản: http://chemvn.net/chemvn/showthread.php?p=57546#post57546

những sách đó mình nên mua ở đâu vậy các bác.em tìm trong các tiệm sách cũ mà hok ra.nhờ các bác chỉ hộ.em cám ơn

tìm mấy cuốn này khó quá trời luôn Hic! Sách vở chất lượng bây giờ thuộc hàng quý và hiếm!