Nén nhạc MP3 cho Mobile Phone!

Hì. Cái phần mềm này xưa lắm gòi. Tui giới thiệu, ai mà biết gòi thì đừng chửi nhé. MP3 To Ringtone Gold Các chức năng chính: 1.Chuyển đổi các loại nhạc chuông: Chuyển đổi Mp3 thành tá lả các định dạng khác dùng làm nhạc chuông cho ĐTDD:MMF, MID, AMR, WAV. Bạn có thể tạo những nhạc chuông không đụng hàng bằng chương trình này!!! :liemkem ( 2.Copy nhạc từ CD vào máy thành file MP3 3.Chuyển đổi nhạc từ bài nhạc ngay trên đĩa CD

4.Thu nhỏ dung lượng các file MP3 trước khi chuyển đổi Chức năng cuối cùng này là tui khoái nhất. Nó quảng cáo như sau:“64Mb MP3 Mobile Phone can support more than 250 songs, really?”. Tuy không được như vậy nhưng tui đã thử nén 1 file Mp3 (4-5Mb) thành ~900Kb với chất lượng không thể phân biệt nếu nghe trên Mobile(Tai nghe & Loa ngoài). Nghe trên máy tính cũng rất tuyệt đó! Download tại http://www.freedownloadscenter.com/Multimedia_and_Graphics/Sound_Event_Editors/MP3_To_Ringtone_Gold.html Do không được phép post số serial lên diễn đàn. Nên các bạn tự tìm nhé. Hay PM cho tui cũng được.