kỹ thuật chưng cất cơ sở

các ban thân mến mình có học qua về chưng ( chưn luyện -chưng hồi lưu -chưng cất ) nhưng không thật hiểu lên mong mọi người trao đổi để mình có thêm kinh nghiệm hy vong lần này có thể thi qua được môn nay híc híc:021_002::018:( em xin nỗi ko biết để chủ đề này ở đâu đành để tạm đây vậy hy vọng các anh chuyển hộ tớia box thích hợp hơn)

Kỹ thuật chưng cất là một trong các quá trình hóa lý -thiết bị công nghệ hóa. Để nắm được cơ bản của môn này, bạn cần có nền tảng về pha- giản đồ pha- Nhiệt hóa hơi- truyền khối.Chúc bạn học tốt.

về cơ bản thì em cũng nắm được nhưng vấn đề này, nhưng em muốn các anh chị đã đi làm rồi trao đổi những cái họ gặp trong sản xuất để em có thêm kinh nghiệm mà . đi thi em trình bầy xong thầy hỏi một câu là em thấy còn tồn tại nhưng vấn đề gì trong thực tế mà trong sách ko thể đề cập tới , hay có thật là các nhà máy đang ứng dụng cái này không hoặc thầy chỉ ra chỗ sai rồi nói có cách gì khắc phục ko em về tìm hiểu xong lên thầy chỉ cười rồi bảo thế thì vẫn ko thi qua được hic hic.