HCMUS: Môn ƯDVTính trong hóa học

Bộ 3 phần mềm của môn ứng dụng tin học trong hóa học (ChemWindow 6; Hyperchem 8.0.3 & Statgraphic plus 4.0):

[hide] http://rapidshare.com/files/162688890/ChemWindow_6.rar http://rapidshare.com/files/162963474/StatGraphics_Plus_4.0.rar [/hide]

Chúc mọi người học tập & làm việc tôt. Thân ái.

Các bạn học môn “ứng dụng vi tính trong hóa học” chọn chủ đề, tiết học tới đăng ký làm semina. thân.:nghe (

Nếu minh không đăng kí làm seminar thì có sao không vậy, và điểm seminar được tính mấy điểm trong bài thi thế? Mà mỗi người chọn 1 chủ đề hay làm theo nhóm vậy?

link vào rapidshare thì mình đến …pó tai thui.mình chưa bao giờ tải được ở rapidshare có cách nào down khác không?hay cách nào để down trong rapidshare

các bạn nào có seminar về Ứng dụng vi tính trong hóa học của các khóa trước cho mình xin nhé. cảm ơn các bạn nhiều.

Các bạn học môn “ứng dụng vi tính trong hóa học” chọn chủ đề, tiết học tới đăng ký làm semina .

chào bạn kỳ này minh trả nợ môn này kỳ trước không lam seminar tiêu rùi hixxxxxxxx xin cho minh hỏi nếu minh bận không làm semirar được (minh đã đi làm rùi) thì thầy có cho minh điểm thi đuọc toàn phần không vậy?? nếu không được xin cho minh biết đề tài đang ký ở đâu? cho ai? minh đang ký trên forum này được không? các bạn học môn này giúp minh chuyện này nha cám ơn nhiều thiệt nhiều mail: traorgchesyn@yahoo.com

Hi All! mình thấy môn ứng dụng vi tính trong hóa học rất hay, trước kia học Thầy Thanh, không những học được trong hóa học mà còn học được các công cụ cho công việc và cách tìm kiếm thông tin, tài liệu rất hay! tiếc là bây giờ không được học nữa, khi nào trình sermina các bạn thông báo trên forum này cho mình đi nghe với nhé (nhân tiện thăm thầy luôn) Thanks a lot!!!:24h_021::24h_021::24h_021::24h_021::24h_021::24h_021:

bạn có thể cho minh biết tên và số điện thoại được không, mình cần bạn giúp sức về thông tin môn học này

ủa bi giờ học UDVTTHH thầy Thanh bắt làm seminar à? mới 1 năm trước tui học đâu có vụ này, lớp đăng kí thì đông (tại ai cũng nghe nói môn này dễ kiếm điểm) còn đi học lác đác hơn chục mống thấy mà nản :021: chúc mọi người có kết quả tốt nhé!:012:

mém quên cám ơn chủ topic về phần mềm.

Có ai biet cach su dụng Pro II/8.1 thì chỉ dùm mình với.

các bạn ơi có ai biết vụ đang ký làm seminar không vậy??? nhờ các bạn hỏi hộ mình cái được không??? mail trảogchesyn@yahoo.com cam on các bạn nhiểù

Hiện tại ở trường BK TPHCM đang có bán quyển " Ứng dụng tin học trong Công nghệ hoá học và thực phẩm". Nội dung quyển này trình bày một số ứng dụng của Microsoft Excel trong việc giải một số bài toán trong công nghệ hoá học như bài toán truyền nhiệt, truyền khối, khảo sát động học phản ứng…Phần phụ lục giới thiệu cho các bạn biết thêm về phần mềm Mathcad. Xin giới thiệu với mọi người một quyển sách mới mà mình nghĩ cũng rất bổ ích.

về việc làm seminar với thầy Thanh môn Ứng dụng vu tính hoc kỳ này có ai biết thông tin gì không? nếu mình không làm seminar thì có được điểm thi toàn phần không các abn5? các bạn hỏi thầy dùm mình nha cám ơn mọi người!

Gửi bạn một bài hướng dẫn ngắn về Pro II, nhưng khá cũ rồi