Facebook

sao diễn đàn mình ko làm 1 cộng đồng chemvn trên facebook như bên H2vn ha, để anh em dễ dàng jao lưu, học hỏi

Ừh!!!Đó là ý kiến hay đấy,mình tán thành!!!Nhưng mình nghĩ bây giờ chưa thik hợp,diễn đàn mình chưa fix lỗi xong mờ,hãy để tất cả bình thường,ngon ơ hết đã,rồi tính chuyện đó!!!

ok…ý kiến này rất hay… em để lại email facebook trước mở màng nè: trung_tin2911@yahoo.com

còn đây là của mình vtb86@yahoo.com

của mình đây Redirecting...

Hiện giờ diễn đàn còn quá nhiều lỗi tồn đọng vì dụ như o phần trả lời nhanh vẫn còn hiện ra code chứ ko có biểu tượng. nhìn rất khó chịu, mong diễn đàn có thể sửa chửa !

đây là của mình nangbinhminh_1410@yahoo.com

Hi, Tớ mới tạo cách đây ít phút. Hiện tại chưa biết viết gì vào đó, nhưng từ từ cũng sẽ có nhiều thông tin…

Các ChemVN members tham gia facebook thì “become a fan” cho hoành tráng nhé.

Sẵn tiện Admin sẽ mượn facebook để thông báo các events mới của ChemVN, các vấn đề discussion về định hướng, hay một số notes như online-diary …

Đương nhiên, các vấn đề quan trọng vẫn ưu tiên post ngay trên diễn đàn chúng ta trước.

Regards.

ừ ý kiến rất hay vì facebook len thường xuyên. đây là mail của mình hainam432002@gmail.com http://www.facebook.com/home.php?#/home.php?ref=home

ý kiến đó được đó tui ủng hộ 100%. Facebook của tui nè dbeckbiz@gmail.com :slight_smile:

mấy huynh mấy muội chịu khó lên tìm facebook của diễn đàn rồi ấn become a fan chứ để mail với facebook của mấy huynh muội ở đây mần răng Thân

của mình nữa green_nail_92@yahoo.com nhưng mình chỉ dùng nik này để đăng kí fb thôi còn YM là aprian_api710

Theo thông tin không chính thức thì facebook đã dính tới một số vấn đề về quản lí thông tin liên quan đến chính trị tại Việt Nam do đó đang bị trong danh sách cấm. Các thuê bao mạng VNN hiện đã không thể truy cập facebook. Thân ái!

:matheo(:matheo(:matheo( CLOSED TOPIC