Đố vui

hôm qua đi chợ mua thịt cò gặp con cò rất lạ nó cứ đi lùi thế là về lun ko mua nữa :sangkhoai ko bít sao nhỉ

cây măng đúng hem ^^

@ anh Huy : Cò lùi là cò ko tiến, cò ko tiến là tiền ko có @ MRSH : bạn trả lười câu nào zị

1 đám học sinh đi học, giữa đường gặp 1 con cò mù, thế là lại quay về, sao nhỉ :smiley:

chài ơi mí bác định đố hoài cái loại nì đến khi nào??? Cò mù là cò ko thấy, cò ko thấy là thầy ko có

Đố cho vui :sep ( À còn câu này : Dịch ra tiếng Việt xem câu này là gì nhớ: Sexy body water no ice :mohoi ( (1loại nước uống giải khát cực hiệu quả trongmùa hè :nhacto ( )

nước mía ha???

ac, ko phải, nước mía chả liên quan gì đến mí từ trong đấy hết :smiley:

: hay là trà đá!!! :mohoi (

Ờ gần đúng. Sử dụng mấy từ trng câu Sexy body water no ice đi chứ :nhacto (

nếu theo tớ hiểu thì nghĩa là: gợi cảm cơ thể nước ko đá!!! nghĩa là j`

Cái sau đúng, còn cái “sexy boy” thì chưa đúng :sacsua ( Động não thêm 1 tí, “sexy body” đúng là 1 loại nước uống, xưa rùi mà vẫn phổ biến :sacsua (

trà đá thì gần đúng chắc trà nóng wá!!!

Chài, body là cơ thể, là chỉ người đúng ko :ngungay ( Còn sexy là gì tự bit khỏi nói :nhacnhien Người sexy tức là người… gì đấy :nguong ( rồi dùng từ Hán VIệt đảo lại, ra 1 loại nước uống cực giải khát, cực bình dân, cực việt nam nữa :sacsua ( :sacsua (

sax!!! hiểu zồi!!! nhân trần ha??? po tay zoj!!! cho mình nick chat nhá!!!

Đúng rài :nhau ( Sexy body water no ice==> nước nhân trần ko đá :sacsua ( :sacsua ( :sacsua (

h lượt mình đố!!! 1 năm HN có bao nhiêu lễ hội truyền thống kể tên lun nha??? (gợi ý nè: >5 lễ hội nha)

Úi trời ơi, bạn SH ơi, làm gì mà lắm thế, tui hỏi thật bạn có tham dự hết mấy lễ hội này ko vậy ???

^^Khoang đầu, khoang cổ khoang lai, bò lê, bò lết đố là cái gì??^^ ^^Cá gì ko xương^^

CÓ phải con bò khoang ko nhỉ??? ( Câu 1 của anh langtu ý) CÁ ko xương có con cá độ ^^