Đố vui

đầu gì hả bạn như cách bạn nói là còn 2 đầu nữa thì phải là 3 thế sao lại 4 mà 4 thì là đầu gì… :die (

đúng là còn bốn đầu nhưng không phải là bốn đầu

con người ngoài đầu mình ra còn bốn đầu nữa là đầu gối, đầu cùi trỏ, đầu ngón tay, đầu ngón chân. Nhưng không phải bốn đầu vi đầu gối có 2đầu, đầu cùi trỏ có 2 đầu, đầu ngón tay có 10 đầu, đầu ngón chân có 10 đầu.:slight_smile:

Hahaha, mình kòn có nghe câu “chót lưỡi đầu môi” vậy đầu môi phải là 1 đầu nữa không??

hix tự nhiên hôm nay ngứa tay muốn spam tí nhưng lại sợ mí anh+ mấy thầy del bài. Dạo này học hoài nên giải trí chút mọi người nhỉ ( vào năm ùi học như điên) Đố mọi ngưòi : Nếu cho con chó chọn giữa khúc xương và đi chơi thì nó chọn gi? Nghĩ cái này cho nó vui. Em nói trước nó là đố mẹo đến khi đưa ra đáp án thì đừng có cãi :sangkhoai :sacsua ( :bole (

hihi bình thường thì chắc là chon khúc xương, nhưng đố mẹo thì chắc nó chọn đi chơi rùi. phải ko? với lại khúc xương mà ko có thịt thì giờ chó nó thông minh lắm nó sẽ ko ngậm đâu. hehe than

Anh napoleon tên là Phong phải ko? ^^ Anh đoán đúng ùi nhưng chỉ mò, ít nhất cũng phải có lí lụân gì chứ anh? :nhamhiem

chắc là tại nó ko muốn mập nên đi chơi để giảm cân tập thể dục, hay có bạn rủ đi chơi (bạn khác giới hay bạn thân…?) phải ko này?

Ko phải. :liemkem ( :leuleu ( Vì con chó nó sủa “go go” –> :sacsua (

hic hic bó tay luôn đúng là đố mẹo quá trùi ! nghĩ hoài mà ko ra con chó nó sủa "gâu ! gâu ! " chứ có con nào nó biết nói chữ go!go đâu ! khiếp

Dạo này chán quá, làm 1 câu đỡ bùn nha: “Ở trên nhúc nhíc ở dưới thúc thít Ở trên cười ở dưới đau” Hai câu nói này đang mô tả hành động gì vậy???

ái chà chà…mọi người đố mấy câu đó dễ quá. Cho em góp vui zới ngen. Ba con chim bay lên trời.trường hợp nào thì chúng có thể bay trong cùng một mặt phẳng

Con đĩa khi chết rồi còn cựa quậy:D

con kiến cõng con bò đi chơi có được không :ho (

Con kiến cõng con, bò đi chơi!!! Sao ko được^^ @Hoan: Sửa cách ăn nói chút đi @HIếu: Mày cẩn thận ko thành spam đó, Làm báo hoá xong chưa?

Tương tự nhá “cái gì đập ko chết, chết ko đập” :bepdi(

hehe, thằng đổi=đồi thẳng = đồi không cong=còng không đôi=còng không hai = hài không cong=hài thẳng= thằng hải đúng k? :cuoi (

Bái phục anh , cái này mình nghĩ mãi ko ra ^^ Các topic vui trong chem cứ thi nhau về một nơi :treoco (**nhưng cứ gửi tiếp cái này, gọi là cho vui tí. HIc Ti và Teo chơi trò chơi ném bóng rổ. Hai người cao bằng nhau, khoẻ như nhau, khéo như nhau. Hỏi ai thắng? Tại một khu núi xa vắng ( giống đang làm văn quá :cuoi ( ), có 3 người thợ cắt tóc. Làm thế nào để nhận ra người cắt tóc giỏi nhất? :nhamhiem

à anh trả lời đc câu 2 đấy:Người cắt tóc giỏi nhất là người có bộ tóc xấu nhất đúng ko?Hi hi :cuoi (

Moi cũng góp vui với a e bằng vài câu đố bậy mà ko bậy moi vô tình đọc được trong khi lướt web:

1/ Ở trên anh nhấp liên hồi Dưới em cũng nhấp từng hồi theo anh Anh thời sung sướng tột cùng Em nằm đau khổ cả mình ẩm ê

Xin hỏi chư vị anh hùng anh em đang làm gì vậy, giải nghĩa rõ ràng nha!

2/ Đầu anh có 1 chùm lông Thân anh cứng ngắc em nhìn thấy ghê Lỗ em anh cứ chọt vào Khi nào sủi bọt tức thời ngưng ngay

Hỏi anh là cái gì ? giải nghĩa rõ ràng nha!

3/ Đêm đêm tôi phải bóp em Bóp em 1 cái an tâm tui rồi

Hỏi tui là ai? Em là ai?

XIN NHẮC CÁC A E 1 LẦN NỮA NHA: ĐÂY LÀ NHỮNG CÂU ĐỐ HOÀN TOÀN TRONG SÁNG, KHÔNG BẬY! ĐÁP ÁN TRONG SÁNG HẲN HOI! CHÚC A E CUỐI TUẦN VUI VẺ!!! Thân!