Danh Cho Cac Mem Way Nhat 4rum Nha

Anh ADMIN cho em it đất nha ! nào cái này là của em sưu tầm nha

by teen: 1. Ruộng sâu trâu nái ko bằng cái đứa … xung phong 2. Tinh iu ko tu nhiên sinh ra , cũng ko tư nhiên mất di .Nó chỉ chuyển hóa
từ …tên này sang tên khác 3. Hoc tập là một việc gian khổ , nghĩa là khi học , không khổ được thì phải …gian 4. Ăn được ngủ được là tiên Ăn no ngủ kĩ …là teen nhà mình 5. Thu 7 máu chảy về tim Mắt lim dim đi tìm chỗ ngủ by sinh viên: 1. Me ơi mẹ đẹp như tiên Me thêm dấu huyền , mẹ gửi cho con 2. Ko co việc gì khó Chỉ sợ tiền ko nhìu Đào núi và lấp biển Ko làm được thì thuê

ah, em nhìn xuống dưới chỗ trả lời nhanh đó, có hướng dẫn cách đánh tiếng việt bằng telex đó. Cũng dễ tiếp thu thôi. Cố đánh có dấu đi, mất công gặp trường hợp như “em dang o truong, muon lam roi, anh den day di” thì khổ lắm em ạ

Oái cái ông này, người ta mới có 14 t mà lấy ví dụ gì nghe ghê thế…chết à nghen, không phải như bên Pháp ông đâu…hehe…

to myheaven_92, mai mốt mở topic mới ở trong box vui cười nha em, đây là thùng rác mà.

to BM, thấy cái topic này cũng vui đó, BM move vô box vui cười giùm cái, để trong sọt rác kỳ quá. Toàn nam thanh nữ tú không ah, mà BM để chui vô sọt rác nói chuyện sao. Thanks.

Bộ gõ đã được tích hợp ngay trong 4rum, bạn nhìn phía trên chỗ viết bài là thấy ngay mà, có nút thay, nhấp vào đó để chỉnh kiểu gõ, thế là xong thôi! không có gì khó khăn, ráng tập nhé, anh thấy em toàn viết tiéng việt không dấu không đó, cố gắng viết tiếng việt có dấu đi, kẻo bài bị del hết đó!!! Chúc em vui!!!

Ông đầu óc sâu bọ thôi, chỉ có những người như ông mới thấy ghê thôi, hehe, chắc chắn em 14 t sẽ hiểu là “em đang ở trường, muộn lắm rồi, anh đến đi” thôi mà,hehe

Hình như các bạn trong 4rum mình khoái vô sọt rác làm quên quá, hahaha :sacsua ( !! BM đã sử lại vui cười hóa học thành vui cười cùng dân chem, như thế thấy hợp lí hơn, để choca1c bạn khỏi e ngại vô đó mà quậy !!!