Chương trình chụp màn hình linh động

Chương trình chụpma2n hình tiện dụng: Grabzilla 10: i. ưu điểm: không cần cài đặt, chỉ là file.exe nên rất dễ chạy, nhẹ, không tốn nhiều bộ nhớ của USB, khi save hình, có thể save với nhiều định dạng ( jpg, bmp, gif ), nhưng thường các bạn chọn jpg cho thông dụng. ii. nhược: không chỉnh sửa được hình, nhưng nói chung tínhna8ng nàykho6ng quan trọng. Chúc vui!!! :heorung( :noel4 (

cái này hơn print screen chỗ nào vậy. mình toàn xài printscreen thôi, rồi paste vô word, hay bất cứ phần mềm xử lý ảnh nào cũng được mà.

mình có một qui trình sản xuất gang. Nhưng không tải về được, cái này có chụp được ảnh động đó không? và có điều khiển được không?[HIDE=][SHOWTOGROUPS=1]

Xài chương trình tích hợp sẵn trong Win là hay nhất. (Print Screen) Bây giờ xu hướng chung là portable softs và những công cụ có sẵn trong Win. Cài thêm làm gì? Nếu chỉ muốn chụp cửa sổ thôi thì giữ phím Alt + Print Screen

Sorry 2 bạn victory và tieulytamhoan, chắc BM nói hơi quá lời, và thiết nghĩ chuyện password cũng ko có gì quan trọng lắm, nên mình delete các bài viết để tránh làm lớn chuyện ra, ảnh hưởng tới sự phát triển của diễn đàn. Trước đây BM cũng hay đi trả lời password cho các member, nhưng sau khi thống nhất trong BQT thì ko còn quan tâm đến chuyện đó nữa. Mọi người mất nhiều công sức để post bài, nếu ko tìm được pass thì có thể nhắn tin hỏi người khác. Mọi bài viết hỏi về pass hay bài trả lời đều xem như bài spam, dù sớm hay muộn cũng bị delete ! Thân ái !