chùm thơ vui

:liduc ( Ni cô chải tóc bên bờ suối Hiệp sĩ mù lên núi ngắm trăng.

Lúc trước 2 chữ “làm wen” wen rồi 4 chữ “Chúng mình yêu nhau” yêu thì 2 chữ “trọn đời” Để giờ 4 chữ “thôi mình chia tay”

buồn buồn tự tử bên cây mận cây mận xum xuê trái wá trời động lòng trắc ẩn ăn vài trái ăn xong tuột xuống… hết buồn ngay

Sự đời hai chữ ganh đua Tiền tài, danh lợi đều thua bạn hiền Bạn hiền nào khác chi ai Cũng Bia ,Rượu, Gái, Bạc Bài…sáng đêm

ầu ơ tiếng mẹ nỉ non mấy thằng uống rượu là con ngọc hoàng ngọc hoàng ở tận thiên đàng thấy con uống rưọu…cho 2 ngàn mua thêm vì ngài cũng nhớ đến con lâu rồi hông gặp biết làm sao đây thôi thì gởi ít tiền này cho nó uống nữa để mau bay về…trời

Nếu biết ngày mai em bỏ chồng Cho anh xáp lại có đc ko Đừng bận tâm em tìm người mới Khỏi mất công anh kiếm lòng vòng.

Biết được ngày mai em bỏ chồng Anh mừng ghê lắm em biết ko? Thiệt đáng bõ công anh mọng đợi Ai bảo khi xưa xù - bỏ anh

Không chừng nay mai em bỏ chồng Sẽ có ngày này em biết không Vì mail anh gửi, fone anh gọi Chồng em nó tức chịu nổi ko?

em biết ngày mai sẽ bỏ chồng Tìm được ngừ khác… có phông hơn Chồng em vừa dốt… vừa cà chớn Sáng sớm đòi ăn… tối… ấm nồng

Em nói ngày mai sẽ bỏ chồng Nhưng chửa nói rằng… sẽ lấy anh Đừng mong… đừng ngóng… người xưa hỡi Tớ đã… lấy chồng… chả dại đâu… (ngu gì way lại)

Em bít ngày mai sẽ bỏ chồng Nên tìm người khác… anh chớ mong Thà rằng cất công… em đi kím Chớ dại gì mà… đi lấy anh…

Nếu biết ngày mai em bỏ chồng Anh về mua giấy đốt phong long Phan Kim Liên số em đã định Em khó thoát khỏi cảnh Võ Tòng

Sáng sớm ban mai mặt trời lặn Hoàng hôn ảm đạm ánh bình minh Ni cô chải tóc bên bờ suối Nơi dòng nước lũ trôi dịu êm

Một buổi chiều gió hiu hiu thổi mạnh Một con ngựa ô màu trắng Chạy trong một khu rừng rậm rạp trụi lá Một cụ già còn rất trẻ Ngồi bên gốc cây cổ thụ … mới nảy mầm

Hoàng hôn tới mặt trời rạng rỡ Người nườm nượp im lặng như tờ Nhạc thét gào mời gọi nàng thơ Nghe chuyện Tấm nghĩ nàng …thị Nở

(ST)

một anh thanh niên…râu dài…đến rốn cưỡi con ngựa trắng bạch…như than đy trên đường gồ ghề… nhẵn thín chặt cây cổ thụ… mới nảy mầm

Kết 2 câu này nhất:24h_026: Ni cô chải tóc bên bờ suối Hiệp sĩ mù lên núi ngắm trăng. Arizona life insurance lawyers Dallas Texas auto insurance

ầu ơ tiếng mẹ nỉ non mấy thằng uống rượu là con ngọc hoàng ngọc hoàng ở tận thiên đàng thấy con uống rưọu…cho 2 ngàn mua thêm vì ngài cũng nhớ đến con lâu rồi hông gặp biết làm sao đây thôi thì gởi ít tiền này cho nó uống nữa để mau bay về…trời uống mãi mà chẳng thể say mấy thằng con quay chửi cha ông trời rằng rằng rượu đâu chẳng đủ tao say làm sao hết chán để tôi còn về không say chẳng biết làm gì thôi thì cho chết cái thằng không say ông đi sung sướng đời ông cho dù …