Chào tất cả mọi người!

uki , bữa nèo gặp , mà em học ho đến phần nào gòi??

thật ra thì mới học có tới bài 3 - 4 thôi. Nhưng cô giáo giảng nhanh quá. Vốn dĩ đã học thêm ở nhà nhưng mà lên trên đó cô giáo giảng lại nản luôn. Mấy đứa trong lớp cũng ngớ theo O.o !!! Trường NCT có bắt nữ sinh mặc áo dài cả tuần hok anh? Trường em bắt mặc buổi sáng ( cả tuần ) nóng chết mồ ~.~

oai,minh ten Diem,hoc lop 1o ,ma ban yunquixin o dau vay

chào bạn Diễm, mình ở quận Gò Vấp ^^. Còn bạn? Mà bạn học trường nào?

sao ko có ai ở Huế thế nhỉ???

Chao moi nguoi. Minh ten Hue An dang hoc tai dh Can Tho. Rat vui lam quen voi tat ca cac bạn

chào bạn bạn là nũ hả nếu vậy mình làm quen nhé. bạn ở đường nào mình cũng ở cần thơ nè. có gì nhờ tỷ chỉ giáo nhe. tỷ sinh lớn hơn mình mấy tháng khao em út 1 chầu nhe (caphe cũng được)

hello all. Rất dzui làm quen dzới mọi người. Hì, ở Huế hok sao đâu bạn. Làm bạn qua mạng cũng được mà ^^

các bạn ơi , mình đang học lớp 9 chuẩn bị lên cấp 3 rồi. Đang định thi chuyên hoá tổng hợp bạn nào có cái đề , cho mình xin được không ???

http://www.compchem.hcmuns.edu.vn/chemvn/showthread.php?p=11367#post11367 Theo link này nha!! Đề tổng hợp năm nay đó

cảm ơn bạn nhiều lắm (quên , cảm ơn chị)

bạn thi chuyên àh? Đề chuyên nghe nói năm mình thi là có thang điểm là 20 đó. Cố gắng bạn nha ^^

chào mọi người tui là người mới tham gia diển đàn có jì mọi người chĩ giáo thêm cho nha!mới lên lớp 10 nên tìm thêm thông tin cho việc học thui

Hì Blog lớp em nè

Xin chào tất cả mọi người :hun ( . Em là mem mới … còn quấn tã … :liemkem ( Mới vô còn gì chưa biết mong các bác chỉ giáo dùm . Xin chân thành cảm ơn . :hun ( Em vô đây với tinh thần “Học đến kiệt sức , chơi đến kiệt tiền”…và kết quả tất yếu là :treoco ( Hiện tại em là học sinh lớp 12 Sinh , trường THPT Chuyên Hạ Long . Chấm chưa hết … :water ( :water ( :water (

Chào mọi người, mình gia nhập diễn đàn lâu rồi mà giờ mới vào đây báo danh. Tên mình là (góc trên, bên trái) Tuổi : (góc dưới, bên trái) Đang ở: (góc dưới, bên trái) Nghề nghiệp : học sinh khá Hóa. Mong được biết và làm bạn với tất cả mọi người. :slight_smile:

Chào các bạn ,vì là ma mới nên mình chưa hiểu nhiều về qui định của diễn đàn…lắm nên mình mong nhận được sự hướng dẫn của các bạn là ma cũ trong diễn đàn…Cảm ơn trước nhé!

CHào các anh, các chị. Em mới hoc THCS thôi nhưng cũng rất yêu môn hóa. Là em út nên rất mong được các anh, các chị chỉ bảo thệm nhiều nhiều nhé!

mình là Lê Bá Thông hiện đang học lớp 10Hoá trường THPT chuyên Lê Quý Đôn BÌnh Định

hi ,mọi người ,mình là thầnh viên mới của diễn đàng mình rất thích hóa học và mình đang rất cần những tài liệu về hóa mong mọi người giúp đỡ