Chào tất cả mọi người!

Thoải mái thôi bạn… mọi ngưòi có thể giúp đỡ nhau mà ^ ^quan trọng là bạn cùng tham gia thảo luận cùng hỏi và làm sáng tỏ vấn đề thì hay quá ^ ^

minh rat iu mon hoa, boi vi no rat thu vi cac ban co the chi cho minh sach, tai lieu gi de nang cao tay nghe ko

Nếu “BÁC” là người lớn tuổi thì nên mua sách hoá học dành cho người yêu thích… nó viết có tính chất rất khái quát và cơ bản giúp được người ta hiểu hoá học là gì và các ứng dụng của hoá học… Còn nếu “bạn” là học sinh thì vào box bài tập phổ thông đấy có nhiều lắm… chịu khó lục lại còn lý thuyết thì nên mua sách của Nguyễn Đức Chung… hoá đại cương Hoàng Nhâm hoá vô cơ… và Trần Quốc Sơn hoá hữu cơ hay Nguyễn Tinh Dung hoá phân tích ^ ^

chu choa sao 4rum này toàn mấy anh chị giỏi giỏi ko vậy nhỉ. Em tên Tuyết Linh mới học lớp 10 thôi.Hy vọng mấy anh chi chỉ giáo cho em nhiều nhiều

Giời thiệu với bạn họ toàn là những vị phD và master tương lai đó ^ ^ bọn mình là học sinh nên cố gắng học tập ^ ^

mình cũng rất thích môn hoá hy vọng các anh các chị các cô các bác và các bạn chỉ giáo thêm dùm cho cám ơn nhìu

Em xin kính chào quý thầy cô, các anh chị và các ban. có thể nói diễn đàn này ra đời đã hơn một năm rùi và có thể nói đây là địa chỉ rất thiết thực dnàh cho tất cả sinh vên yêu thích ngành hóa và đặc biệt là sinh viên khoa Hóa trường DH KHTN. Có thể đây là thiếu sót rất lớn khi mà bi giờ em mới đăng kí diễn đàn. Xin chân thành cám ơn đến quý thầy cô trong BCN Khoa, CBGD trẻ đã lập ra trang web này, đã thường xuyên theo dõi và trả lời các thắc mắc của tụi em. Hy vọng đây sẽ mãi là địa chỉ để các sinh viên, thầy cô có dịp trò chuyện với nhau để hiểu nhau hơn trong mái nhà chung khoa Hóa này.

chào tât cả các thầy cô,các anh chị cùng các bạn trong diễn đàn.em là lan anh ,học năm thứ 1 ,khoa hóa trường khtn,em đang học chương trình hóa đại cương.em muốn hỏi là nếu em chỉ học những gì thầy cô dạy,không nghiên cưu thêm sách khác ,thì em có thể được điểm tốt trong các kì kiểm tra không.em cám ơn nhiêu !

nếu em chỉ học những gì thầy cô dạy, và học thật kĩ những gì thầy cô dạy, chỉ như vậy thôi thì em sẽ được điểm rất cao ( 9 hay 10, còn tùy vào hên xui nữa ). Còn nếu em đọc thêm nhiều sách tham khảo thì điểm em sẽ thấp hơn. :ho ( nhưng em sẽ giỏi hơn. :chautroi

hi mọi người, em là linh, năm nay mới học lớp 10, hi vọng các anh chị trong nì giúp đỡ ^ ^

Cám ơn votuantu vì câu trả lời rất hay,vây là tôt nhất la vừa học theo thấy cô vừa đọc sách,khó nhỉ???

xin chào ! Mình cũng vừa đăng ký làm thành viên của diễn đàn này. Rất mong được sự giúp đỡ từ các anh chị và các bạn gần xa. Mình là sinh viên năm I khoa SP Hóa trường CĐ TP.HCM, hiện giờ mình đang học nhưng tài liệu tham khảo rất hạn chế, rất mong sự chia sẻ của tất cả các thành viên của diễn đàn và của tất cả các ban.

Hello everybody! Chào các anh chị, em tên là Khánh, học lớp 10, là mem mới của 4rum, mong các anh chị chỉ bảo thêm

He he một giáo viên cấp hai tương lai chào mừng chị đến với diễn đàn… mọi khó khăn thắc mắc hay yêu cầu giúp đỡ cứ post lên… nếu có khả năng thì ai cũng sẽ giúp hết ^ ^

Chào mọi ngừ , em mới gia nhập 4rum, mong moi ngừ chỉ giáo thêm cho. Thank trước

Chào các bạn và các anh chị. Mình hiện là sinh viên năm 2, khoa Dược, ĐH Y Dược TPHCM. Rất vui khi được tham gia diễn đàn cùng với những trí thức trẻ. Rất mong được sự giúp đỡ của mọi người.

undefined Có bạn nào muốn kết bạn với mình để trao đổi kinh nghiệm học tập (đặc biệt về kiến thức Hóa học)-và ngoai ra còn nhiều chuyện khác trong cuộc sống không! :welcome (
Liên lạc với mình qua mail nhe’: ducthanhcm4@yahoo.com Còn Spam :spam ( thì Spam ở đây luôn :sacsua (

chao` các anh chị em diễn đàn… em cũng là thành viên mới nè.rất vui dc làm wen zới tất cả mọi người.

:welcome ( :welcome ( :welcome (

đồng bào hà lội chào các bạn!!! thật tình cờ mình biết dc web này hy vọng mình có thể có thêm chút gì từ nó hehe

Chào tất cả các bạn.Mình tên Huyền ,hiện đang là học sinh lớp 11 chuyên hóa trường Lý Tự Trọng Cần Thơ.Hôm nay mình mới biết đến diễn đàn và mới đăng kí làm thành viên.Mình rất muốn được sự giúp đớ của mọi người và rất hân hạnh được kết bạn với tất cả những ai muốn kết bạn Đặc biệt mình rất thích có anh trai.Ai muốn có em gái thì liên lạc với mình nha