Chào tất cả mọi người!

chào các bạn mình là thành viên mới mình là sv năm 3 khoa CNVL ĐHBK TPHCM mình học chuyên ngành Polymer rất vui được làm quen và trao đổi kiến thức cùng mọi người hân hạnh làm quen và trao đổi qua y/h: anyhow_alone89@yahoo.com

đọc nhanh trước khi nó bị del nè Diễn đàn Thế Giới Hoá Học

hi!rất mong dc kết bạn với mọi người,mặc dù chuyên ngành của mình là CNTT,là sv năm thứ 2,nhưng mình cũng thix môn hoá,rất mong dc mọi người giúp đỡ :24h_068::24h_068:

Swimwear short prom dresses

Họ và Tên: Lê Văn Công Sinh ngày 09/01/1985 Email: levancongnm@gmail.com Hiện đang là sinh viên năm cuối hệ Thạc sĩ tại trường ĐH THKT Volgagrad - LB Nga Chuyên ngành: Công nghệ hóa học các hợp chất cao phân tử - polymer Hướng nghiên cứu: Hệ phức polymer-keo (polymer-colloid complex) trên cơ sở polymer tan trong nước và hạt nano, ứng dụng trong xử lí nước thải, tăng cường khai thác dầu.

Rất mong được học hỏi thêm từ các anh chị và các bạn trong diễn đàn.

Mình cũng xin làm quen với bạn và gửi lời chào đến mọi người. Mình sinh năm 1995 và cực kỳ thích hóa nhưng học không được giỏi cho lắm phần hữu cơ, phần vô cơ thì cực tốt. Ai có cách gì hướng dẫn học tốt hữu cơ không ???

Cost of Bariatric Surgery laser hair removal

mọi người uj, cho đệ báo danh vs: đệ là Hoàng Mai , rất vui được làm wen vs mọi người ah,tiện thể đệ mún hỏi cóa aj học CHL,ko ak?

My email:moneyandmoney_money_2211

Em xin góp vui vào topic này nhá. Tên em nghe hơi văn chương, mong mấy bác thông cảm: Lê Nguyễn Thọ Khang Năm này mới 16 thôi, đang học lớp 10 trường Lê Quý Đôn, Đà Nẵng. Số dtdđ liên lạc cho em là 01649119575 email là dark_reaper_kin24494 Hiênnj thì em chưa có thành tích gì nổi bật, chỉ mỗi 2 cái giải nhì thành phố và 1 cái huy chương vàng thi Hóa Hoàng Gia Úc thôi. Em tham gia diễn đàn này mong các bác tiền bối chỉ giáo về môn học em yêu thích là HÓA thôi. Thật tiếc là em không có cái ảnh nào cho ra hồn cả ( chắc do em quá xí trai ) nên không up lên được… KjN là vô đối

:batthan (:batthan (Mình cũng xin tự giới thiệu với các anh chị và các bạn tên mình : trần văn kha sinh năm 1989 quê: cần giờ, thành phố HỒ CHÍ MINH Mail: tvkhachem@yahoo.com.vn Nick chat: tvkhagpmn Hiện đang là sinh viên năm 3 hóa vô cơ,KHTN TPHCM sở thích: thích làm các thí nghiệm hóa học, đọc sách về khoa học,sách tâm lý về động lực học tập phát triển bản thân… Mong được làm quen với các anh chị và các bạn.Chúc mọi người luôn luôn vui vẻ, yêu đời.

Chào các cô các bác/các anh các chị/ các bậc tiền bối …v…v… cho em được giưới thiệu đôi điều về sơ yếu lí ljch: rằng em tuổi 15/tên Phạm Vân/njk :vitbau_dangboj/thjch điều mới ghét hu? tục /đang có ý định thi chuyên/trình độ học vấn:tạm được như lược chải được nửa đầu /thjch nhạc sôi động ,rap,chế /thjch khám phá nhưng thời gian hok cho phép /thjch làm thí nghiệm nhưng mới dc làm có 2 lần trong trường/quá ít phải không ạ? rất rui được các bậc tiền bối ,các cô các anh các chị chỉ giáo giùm chúc mọi người thành công trong cuộc sống*_*:24h_064:

hjjjj. Mình cũng mơj’ zo^ diễn đàn chém(^^) nên kon fai học hỏi nhju. Mình = tuổi bạn Vân đấy nhưng chả hju? sao laj ghi 14 nhj~~???. Chắc coa’ sự nhầm lẫn ji đây. Mong các bạn giúp đỡ minh học tot môn HÓA mà mjnh ju thick'. Cảm ơn moj. ng nhju`.

ừk thì 14 thui nhưng cả tuổi mụ là 15 ,mà đều là lợn ca?:matheo( có ji thì vào njk mình rùi bàn típ naz:24h_025: rất vui khj dc làm quen với thanh hằng và cả mọi người nữa

Chao cac ban minh la duong hoc sinh lop 8 minh moi tham gia vao dien dan hoa hoc, minh thay no rat thu vi. Dac biet minh rat thich hoc hoa. Vay co j xin nho cac anh chi giup do nha! minh cam on truoc

ban nao muon lam wen thi vao nick: You_and_I_forever_friend_199x

đương nhiên rùi phải giúp đỡ nhau chứ cứ tưởng có mình vânpro^`95 dám xâm phạm vào lãnh thổ của các huynh/tỉ 93 không ngờ còn có ca? 1 em 96 nữa :sangkhoai em cứ post bài tập nèo khó khó nên các anh chị trong diễn đàn rất nhiệt tình nên chắc chắn em sẽ được 1 câu trả lời ưng ý

Oy`,nghe đã thấy ngán:022::022::022:. Chắc mình ngu hóa nhất web này mất thui^^. Nhưng bạn tự học hả? sao giỏi quá vậy? Chương trình 8,9 và 1 nửa cấp 3 có nắm tương đối vững ko vậy?, mà chắc là phải vững thì mới tự tin nói “tàm tạm” nhỉ^^:cuoimim (:cuoimim (. Có gì xin đc bạn chỉ giáo .Giúp mình bài này lun nha, khó lắm đấy.hihihi

1,Hòa tan hoàn toàn a(g) KL M có hóa trị ko đổi vào b(g) dd HCl–> dd D. Thêm 240g dd NaHCO3 7% vào D thì vừa đủ tác dụng với dd HCl dư–> dd E. Trong đó C% NaCl và các muối clorua của KL M tương ứng là 2,5% và 8,12%. Thêm tiếp lượng dư dd NaOH vào E sau đó lọc lấy kết tủa rồi nung đến khối lượng ko đổi đc 16 g rắn. Viết pt pứ. Tính C% HCl, xác định M?

Cố làm hộ tui nhá.Hehehehe:24h_048::24h_048::24h_048:

Hí hí hí, thế chưa là gì đâu. Hum tui vô 1 diễn đàn hóa khác còn có e mới lớp 7 cơ.hix hix. Chẳng hỉu vô làm gì, hỏi thì nó bẩu vô để chém gió. Vui ghê,hahaha:bole (:bole (:sacsua (:sacsua (

vô diễn đàn là để cùng nhau thảo luận và học hỏi.Không có ai gỏi toàn diện cả.Chúng ta cùng chia sẻ để cùng nhau tiến bộ thôi.Mình đang ôn thi dh pạn nào có tài liệu hay pài tập hay có thể chia sẻ cho mình theo địa chỉ [email]loanthexuatvuong_91@yahoo.com cảm ơn các bạn rất nhìu

[COLOR=green][COLOR=deepskyblue][SIZE=4][COLOR=darkred]Let’s Share Dreams Together - Hãy chia sẻ những ước mơ của bạn ! [/SIZE][/COLOR] [/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][b][SIZE=4][COLOR=magenta][COLOR=Red]chào các bạn !!!

[/COLOR][/SIZE][/b][/COLOR] [/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=slategray][b] các bạn là mem tích cực của 4rum mình, các bạn luôn muốn 4rum mình phát triển thêm…!

tớ cũng như các bạn vậy đó nhưng có lẽ khác một chút xíu là Tớ muốn có 1 chỗ cho các bạn giao lưu với mem của những 4rum khác nữa

như vậy có phải là xấu không nhỉ

bài viết này tớ post trên 4rum của các bạn [ ý lộn! 4rum của tớ nữa nhưng tớ chỉ là mem mới thôi]

các bạn có 1 4rum thật tuyệt vời

tớ post bài này mong dc làm quen, giao lưu với 4rum của các bạn

vậy nếu bạn là người thích chia sẻ, bạn muốn kết bạn thì hãy tham gia 4rum giao lưu của tớ hen : Địa Chỉ nè :

http://www.bmtonline.org

[/b][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=slategray][b]

[/b][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][SIZE=4][COLOR=darkorange]Đến với [/SIZE][/COLOR][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][COLOR=slategray]BMTOnline[/COLOR][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][COLOR=slategray] bạn sẽ có …[/COLOR] … một sân chơi bổ ích …[/COLOR][/COLOR][COLOR=green] [/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][COLOR=slategray]… một nơi giao lưu giải trí và học tập lý tưởng … [/COLOR] [/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][SIZE=4][COLOR=green]Và đặc biệt hơn bạn sẽ có …[/SIZE][/COLOR] [b]… những người bạn vui tính, tốt bụng, sẵn sàng chia sẻ mọi điều vui buồn với bạn …

thêm 1 người bạn là bớt 1 kẻ thù mà [/b] [/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][SIZE=4][COLOR=red]Bạn căng thẳng sau những giờ làm việc ? Bạn cần giải trí nhưng ra đường thì quá ồn ào và bụi bặm … Giải pháp tốt nhất để bạn thư giãn đầu óc đó là hãy bật chiếc vi tính lên và gõ địa chỉ vào trình duyệt của bạn [/SIZE][/COLOR] [/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][SIZE=4][COLOR=purple]Bạn đang buồn hay có những vướng mắc về chuyện tình cảm ? Chuyện bạn bè ? Chuyện gia đình ?.. bạn không biết chia sẻ với ai ? Đừng lo ! Hãy chia sẻ với chúng tôi bằng cách vào mục cảm xúc và chắc chắn rằng bạn sẽ nhận được những lời động viên, những giải pháp tốt nhất cho bạn lúc này [/SIZE][/COLOR] [/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][SIZE=4][COLOR=red]Bạn là một Fan cuồng nhiệt của làng thời trang và âm nhạc ? Thế thì không còn gì phải bàn cả . Và nếu bạn có 1 shop thời trang thì không đâu hơn là bạn hãy quảng cáo ngay ở [/SIZE][/COLOR][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][COLOR=slategray]BMTOnline[/COLOR][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][COLOR=slategray][COLOR=Red][/COLOR][/COLOR][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][b] sẽ là một lựa chọn đúng đắn để bạn hòa mình vào thế giới âm nhạc và thời trang. Bạn sẽ được nghe những bản nhạc yêu thích, những mẫu thời trang siêu đẹp và cực kỳ phong cách với đầy đủ các thể loại, và tuyệt hơn nữa là bạn sẽ được chiêm ngưỡng những NGÔI SAO thần tượng của mình trong những bộ trang phục cực kì xì tai

[/b][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][SIZE=4][COLOR=plum]Thế giới ảnh số chắc chắn sẽ làm thỏa mãn đôi mắt muốn ngắm nhìn và khám phá tất cả mọi thứ của bạn với nhiều thể loại : Nghệ thuật, avatar, smilies, phong cảnh… vân vân và vân vân hơn nữa, [/SIZE][/COLOR][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][COLOR=slategray]BMTOnline[/COLOR][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][COLOR=slategray][COLOR=Red][/COLOR][/COLOR][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][COLOR=olive] còn có mục hình thành viên cho các bạn chia sẻ những tấm hình đáng yêu và dễ thương của mình. Mục kute boy và girl xinh thì chắc là khỏi phải nói rồi, bởi đó luôn là một trong những chủ đề hot phải không nào [/COLOR] [/COLOR][/COLOR][COLOR=green] [/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][SIZE=4][COLOR=slategray]Ố la la ! không chỉ có thế đâu nhé HQTcòn là nơi dành cho những ai yêu thích công nghệ thông tin, muốn khám phá thế giới IT rộng lớn. Và bạn ơi ! Bạn có muốn làm cho mình một website như [/SIZE][/COLOR][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][COLOR=slategray]BMTOnline[/COLOR][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][COLOR=yellowgreen] không ? Cũng không khó lắm đâu khi mà bạn đến với [/COLOR][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][COLOR=slategray]BMTOnline[/COLOR][/COLOR][/COLOR][COLOR=green][COLOR=deepskyblue][COLOR=yellowgreen], bạn sẽ có những bài viết hướng dẫn bổ ích cùng với sự chỉ bảo tận tình của mọi người, chắc chắn rằng bạn sẽ làm được thôi ^^ [COLOR=red]Welcome !!! [/COLOR][/COLOR] [/COLOR][/COLOR][b]Tớ chẳng muốn nói nhiều vì 4rum mình để Pr, tớ chỉ muốn ta cùng giao lưu kết bạn

mong các bạn ủng hộ. Hai 4rum sẽ cùng phát triển tốt !! Tớ tin vậy :slight_smile: [/b]

Kết Bạn Làm Quen Tôi Là thành viên mới rất muôn giao lưu kết bạn với tất cả mọi người Xin cảm ơn Tác giả: Pogo Game

Hehe.Em cũng là thành viên mới.Xin dc làm wen với pà con gần xa,mong dc mọi người chíu cố:24h_048: Em năm nay còn nhỏ lắm mới có “81” tuổi ah.Là sv năm nhất dh Bách Khoa.Ở đây có anh chị nào sv viên BK ko cho em làm wen với… :sangkhoai:sangkhoai:sangkhoai