Chào tất cả mọi người!

bon chen tí cho = chúng = bạn = anh = chị thui mà. hì hì mình bắt đầu cảm thấy là đã không theo kịp các bạn rôig đó. hay thiệt thú vị đó các dùng từ rất nghệ và cũng rất sảng khoái hay thiệt.:tuongquan

bạn ơi ! mỗi một thế hệ đều giống nhau nơi con người ,chỉ có điều là thế hệ đi sau dc tiếp thu kinh nghiệm từ thế hệ trước nên có vẻ như hơn chút thế thôi Sự thật là: ko có các bạn đi trước trải nghiệm thì liệu chúng mình có dc như thế ko? Trái đất quay,nên mọi thứ cũng phải vận động theo chứ

Mình tên Minh năm nay học lớp 12 nick yahoo : sir_minh_mtk

Uh. Chào em!rất vui khi được làm wen với em!Nếu có gì giúp đỡ được em thì cũng sẵn lòng giúp thôi!Em cố gắng tập trung vào học tập trong năm lớp 12 này nhé!chị nghĩ cánh cửa đại học sẽ đón chào em đó!chúc may mắn!

nghe tên bạn mà nhớ tới người bạn cũ quá híc cũng lâu rồi không được nghe bài này. nhờ quá mà bạn đang học hay làm viêccj tại khtn vậy?

sang năm cùng thi à? bạn định thi j` vậy???

Chào bạn HuyNgoc, Nice to meet you!Tên của mình lại làm bạn nhớ đến người bạn cũ à, thật tình cờ nhỉ?bạn có thể nghe bài hát này trên nhiều web nhạc mà. hiện mình đang là GV một trường phổ thông bạn à.

à không mình muốn nghe một người cố nhân tự hát cơ híc giờ đã hát cho người mình chỉ nghe bài giọt nắng bên thêm thôi và:018: cũng đâu có hững nghe bài này nữa làm chi:018:

má ơi, đọc thread này thấy kỳ kỳ sao í, sao mí bạn hok xài chatbox nhỉ??? Chúc các bạn làm quen vui vẻ nhé, nhưng mấy câu đơn giản quá, để ở chatbox nhé Thân

Tự giới thiệu : Tên : bí mật ( cứ gọi tạm là h2 vậy ! ) Năm sinh : 1988 Quê quán : h.CL - Đồng Tháp Tạm trú : Cần Thơ Nghề nghiệp : Sinh Viên ( Đại học Cần Thơ ) Yahoo: lua_trong_bang1988@yahoo.com.vn Sở thích : tìm hiểu ; khám phá và nghiên cứu ( có lẽ vì thế mà thích Hóa Học )

Vậy hi vọng được làm wen với tất cả mọi người. Đặt biệt là những bạn bè cùng quê hương Đồng Tháp . :welcome (

Chấn Thiên

:welcome ( Sorry nha vì không cùng quê hương ĐT với anh nhưng cũng rất hân hạnh được làm quen

Tôi cũng rất vui được làm quen với hch_49 ! hch_49 ở đâu và học trường nào vậy ?

À em học ở Đại học Vinh năm thứ nhất thui heheh… Anh chắc là học năm thứ 3 rồi hề hân hạnh hân hạnh …được …làm wen :hun (:hun (:hun (:hun (:hun (

avatar bạn nè đẹp quá phải Sai trong Kì thủ cờ vây ko bạn? mình thik chuyện đó lém lém

đọc truyện cũng hay mà đọc truyên học dc nhìu điều bổ ích lém đó đọc 1 cách chủ động thì sẽ học hỏi dc nhìu và ko ảnh hưởng đến việc học đâu ạ:24h_016:

rất đồng ý với hải yến diểm là đọc truyện hay nhưng thế nào là chủ động lại là một khái niệm khó vì nó tùy vào nhận thức và quan điểm của mỗi chúng ta vì vậy cho lên phải cẩn thận mới hay được hì hì.

chào các bạn mình là Quang Sơn (Sơn đen) mình năm nay 26 tuổi mình hơi bị trắng mình là cựu sv khoa hóa DHĐL mình rất thích nghiên cứu về ứng dụng của hóa học trong thực tiễn mình rất thích có thêm -nhiều người bạn cùng sở thich:24h_057:

hic ,anh ở đâu thế ? ĐÀ LẠT à

Mình hiện giờ là thành viên của câu lạc bộ cyberchem khoa hóa trường khoa học tự nhiên thành phố Hồ Chí Minh. Câu lạc bộ mở ra những cuộc thi học thuật, thu thập tài liệu cho các sinh viên khoa hóa của khoa. Tổ chức các cuộc thi hóa học gắn liền với thực nghiệm và vui chơi ( thông qua các thí nghiệm vui). Câu lạc bộ rất cần nguồn kinh phí. Em đang cần sự trợ giúp cũng như hướng dẫn. Xin Cảm ơn:hutthuoc(

:ngap ( xin chào cả nhà em là thành viên mới rất tiếc em chưa có điều kiện úp hình.Mong vả nhà chỉ bảo nhé