Bóng đá AFF Suzuki Cup

Đêm qua đội tuyển bóng đá Việt Nam đã “đè bẹp” đội tuyển Myanma với tỉ số 7-1 Một tỉ số không thể tin trước trận đấu:24h_094: Mình xin phép mở topic này để bàn luận về giải cup AFF Suzuki cup này, cái giải mà đội tuyển Việt Nam đã vô địch cách đây 2 năm với phút đội đầu ngẫu hứng của Công Vinh phút cuối cùng của trận đấu và ginha2 ngôi vô địch từ người Thái Trận tiếp theo đội tuyển Việt Nam sẽ gặp Philippin ngày 5/12 Mong các bạn hãy tham gia dự đoán tỉ số :welcome ( Lo học nhưng cũng hãy lo chơi…hehe:24h_057: Mình dự đoán Việt - Philip tỉ số là 3-2

Hoho Không có member nào đoán àh, lo học thế, chơi đi… ăn chè mà

Đoán sai như em thì ai dám tham gia ủng hộ! Mạnh dạn đoán Việt Nam - Singapo hoà, nhưng Việt Nam vẫn vào vòng bán kết do Philippin thua tan tác trước Mianma…:24h_094::hun (

Mình thì cứ 1:0 cho Việt Nam, các bạn đón xem Việt Nam, Good luck to you!

hehe, Một bàn thắng đẳng cấp đã được trình diễn.

He he, mình đã đoán đúng và chính xác đến từng nanomet

“Thầy Thành” giống thầy bạch tuộc Paul rồi! Chúc mừng! Chúc mừng! Lần sau phải tham khảo thầy trước mới được!

Paul ra đi để lại linh hồn cho tớ, hic, ai có nhu cầu làm ăn phi pháp thì PM chó tớ hen :24h_057:

em cũng thích xem bóng đá lun nhưng hôm qua đi học hok xem được nên phải xem lại qua mạng :bachma (

Hoho…mình thì từ đâu giải tới giờ, cá độ toàn thua Mua kẹo cho mấy đứa bạn trên lớp mà say máu chóng mặt

Ngày 15 Việt sẽ gặp Mã Lai…ko biết các bạn cá sao :)) Kiểu này bắt Việt, chấp những ai bắt Mã Lai nửa trái

Trận này muốn ăn kẹo thì pm tớ sau khi bắt đầu trận đầu 15 phút nhé :24h_029:

:24h_018: Hong dám đâu, trathanh bắt cái gì mà nói :)) Bắt Mã Lai thì muốn ăn kẹo thì mình cho :))

Haha, đoán mới có tới nanomet mà cũng khoe, đoán chot ới pico kìa , mới trở thành con Bạch tuột Paul :))

pico là sư phụ mà, tớ chỉ mới được nhận linh hồn cũng chưa sử dụng thành thạo lắm :24h_048:

Người Thái đã bay về nước + thêm Singapore . AFF SuZuKiCup không còn hấp dẫn nữa.

VN vô địch !!

Vẫn còn một Indonesia của Rield “chuyên gia về nhì” nữa chứ! Mình muốn gặp Philippin để trả nợ trận vòng loại (vả lại khi đó 2 trận được tổ chức ở Việt Nam, do sân Philippin không đủ tiêu chuẩn):hun (

Trận VN-Mã Lai tớ dự đoán VN thắng 2-1 :24h_048:

hih, tờ thì vẫn đang dự tính chưa đưa ra dự đoán được. hen bạn ở 15 phút sau khi bắt đầu trận đầu

ai muồn ăn kẹo nào …:24h_048: