Ai biết công thức về chất này giúp em?

Em đọc trong cuốn hóa hữu cơ của thầy Phan Tống Sơn thấy viết: Người ta cũng thường dùng phảng ứng của axit benzensunfohidoxamic với andehyl để nhận biết andehyl, vì khi cho phản ứng sẽ sinh ra axit hidroxamic, axit này khi tác dụng với muối Fe3+ thì cho màu đỏ, cho tác dụng với Cu2+ thì cho màu xanh. Theo em CTHH: của axit benzensunfohidroxamic là: C6H5OS(=O)-N(OH)-C(=O)-R Vì em tìm trong sách của thầy không thấy ghi công thức. -Em cho là công thức như trên vì em nghĩ có thể điều chế từ benzensunfoClorua C6H5SO2Cl giống phản ứng của amit với chất này? không biết có đúng không các anh bên chuyên ngành ai biết chỉ em với?

C6H5OS(=O)-N(OH)-C(=O)-R

Công thức này thì cũng không đúng đâu, Gốc -SO2- còn gọi là gốc sulfonyl, ngoài ra còn gốc -SO- gọi là gốc sulfoxide nếu viết theo gốc sunfonyl thì thế này Đây là CT mình viết ghép 2 gốc benzenesulfonyl vào R của Hydroxamic acid còn CT chính xác mình tìm không thấy với cả 2 loại này : “acid benzene sulfoxide hydroxamic” và “acid benzene sulfonyl hydroxamic”

Ừm. mình đọc mãi chả thấy, nhưng mình quan tâm đến phản ứng và cơ chế khi cho chất đó phản ứng với andehyl.