Offline anh em chemvn đón tết tại thành Phố Hồ Chí Minh nào,,,,

Buổi ọp lần này tham gia có 7 anh em, cơm nguội nhà ở Củ chi nên phải về sớm tiếc ko gặp được em. Quán Đông Hồ dạo này khá đông người, buổi ọp bắt đầu từ 16h30’ đến 7h30’ định làm tăng 2 là Karaoke nhưng còn thiếu nhân lực nên hẹn dịp khác. Trò chuyện về công việc và tám xung quanh các thành viên khác của diễn đàn.

hàng trên Tiger và BlueMonster, hàng đầu có mình, bé Nhi(Nhím nhỏ) , bạn của Tiger, Bim (bạn BM) :smiley: Post cái ảnh cho anh em ngắm , trời hơi tối nên máy chụp ko nét. Còn buổi ọp thứ 2 và thứ 3 giữa mình và BM bàn về 1 số vấn để và kế hoặch lớn cho chemvn, cá nhân mình đánh giá rất khả thi, nhưng vấn đề chính là chi phí đóng góp cho diễn đàn để tổ chức hoạt động , vì vậy cần sự giúp đỡ của anh em đặc biệt là các mem có thu nhập khá . Chi tiết sẽ sớm đưa ra thảo luận trong box của BQT. Hi vọng sự tham gia nhiều anhem hơn nữa. Thân

he he he họp gì mà có vài vị tham dự thế. Lần sau định tổ chức gì đề nghị anh em thông báo rộng khắp có báo hiệu mọi nơi để nhứng người dù ngủ gật đi cũng vấp nhầm nhé. Thế họp mới vui chứ. Lèo tèo vài người thế thì không bằng họp nhóm. Giống họp mặt bạn bè thân cùng lớp hơn he he he.

BQT đã thông báo kỹ rùi mà. Bạn ko đọc thông báo hay sao mà nói thế! Vì lý do cá nhân nào đó mà các mem ko thể đến dự được thì làm sao có thể nói là họp nhóm bạn bè thân cùng lớp?! Bản thân tui cũng mún đi lém nhưng ngay ngày tui đang thi nên ko đi được thui! hix hix…hy vọng lần tới sẽ đông đủ mọi ng hơn…

Hu hu thật lòng tớ không đọc được thông báo thật mà. đến khi tớ đọc được thông báo thì ngày họp đã wa mét rùi hu hu hu. Tớ tiếc hùi hùi luôn. Thực thì cũng lâu lâu tớ mới ghé vô mục giao lưu kết bạn chứ không phải ngày nào cũng dạo chơi trong đó đâu. Mà nhiều người như tớ lắm. Tớ chỉ góp ý là hùi sau đăng luôn trên trang chủ với list to và nổi bật vào để anh em tiện ngắm mà thui

uh, tiếc nhỉ, còn chị thì xem thông báo trễ mà hôm đó nhà cũng có việc rồi…:(… tết thì nhiều người lại về nhà, vậy hỏi BQT xem ngày sau tết trước khi nhập học thì sao nè? :stuck_out_tongue:

Hu Hu sao ma Quynhthi cứ xưng là chị với mọi người thế nhỉ? Hơi to mò một chút xíu là sao mà Quynhthi có nhiều tự tin thế. Không biết người ta bao tuổi ma cứ muốn là chị lỡ có ai đó 90 tuổi rùi Quynhthi tính sao đây. ke ke ke Khi đó Quynhthi 91 tuổi đó he he he. Mình phải cố gắng đi họp mặt để làm wen “bà già” Quynhthi mới được. Chúc “bà già” thêm tuổi mới thêm xinh đẹp nhé. Kt: “bà già” 90 tuổi.